Bus Time

 



മാലോത്ത് നിന്നുള്ള ദീര്‍ഘദൂര ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം 
·         4.20 AM     –      KSRTC            –   നീലേശ്വരംചന്ദ്രഗിരിമംഗലാപുരം.
·         5.10 AM     –      KSRTC (SF)    –   ചെറുപുഴആലക്കോട്തളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട്തൃശൂഅങ്കമാലിപെരുമ്പാവൂമുവാറ്റുപുഴ വഴി പാല.
·         6.20 AM     –     SUPERSTAR    –   ചെറുപുഴആലക്കോട്ഇരിട്ടികൊട്ടിയൂര്‍. 
·         7.00 AM     –      KSRTC             –   ചീമേനിപറശ്ശിനിക്കടവ്
·         3.30 PM     –      KSRTC             –    ചെറുപുഴആലക്കോട്ഉദയഗിരിതളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട് ഗുരുവായൂഎറണാകുളംകൂത്താട്ടുകുളംപാലാ വഴി  മുണ്ടക്കയം.
·         3.50 PM      –     SHAJEES          –    ചെറുപുഴആലക്കോട്ഉദയഗിരിതളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട് ഗുരുവായൂഎറണാകുളംകൂത്താട്ടുകുളംപാലാ വഴി  മുണ്ടക്കയം.
·         5.00 PM      –     KSRTC(SF)      –   ചെറുപുഴആലക്കോട്തളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട്തൃശൂഅങ്കമാലിപെരുമ്പാവൂമൂവാറ്റുപുഴഏറ്റുമാനൂ വഴി  കോട്ടയം.
·         5. 50 PM     –     KSRTC             –    ചെറുപുഴആലക്കോട്തളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട്തൃശൂഅങ്കമാലിപെരുമ്പാവൂമൂവാറ്റുപുഴതൊടുപുഴപാലാമുണ്ടക്കയംകുട്ടിക്കാനം വഴി കുമളി.
·         6. 20 PM      –    ANNMARIYA   –   ചെറുപുഴപെരുമ്പടവ്തളിപ്പറമ്പ്കണ്ണൂകോഴിക്കോട്തൃശൂകൊടുങ്ങല്ലൂഅങ്കമാലിപെരുമ്പാവൂമൂവാറ്റുപുഴതൊടുപുഴപാലാപള്ളിക്കത്തോട്കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി വഴി മുണ്ടക്കയം
മാലോത്ത് നിന്നും മലയോര ഹെെവേ വഴി ചെറുപുഴ ഭാഗത്തേക്കുള്ള ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം 
·         6.20 AM     –      KSRTC            –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍,ചെറുപുഴ
·         7.30 AM     –      KSRTC               –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍
·         8.15 AM     –      KSRTC               –   ചെറുപുഴപയ്യന്നൂര്‍
·         9.00 AM     –      KSRTC            –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍,ചെറുപുഴ
·         1.15 PM     –      KSRTC             –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍,ചെറുപുഴ
·         3.00 PM      –     KSRTC             –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍,ചെറുപുഴ
·         4.20 PM      –     FAMILY              –   ചെറുപുഴആലക്കോട്തളിപ്പറമ്പ്
·         5.10 PM     –     KSRTC             –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍ചെറുപുഴ
·         5.45 PM     –     KSRTC             –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍ചെറുപുഴ
·         7.10 PM     –     KSRTC             –   ചിറ്റാരിക്കാല്‍ചെറുപുഴ
മാലോത്ത് നിന്നും വെള്ളരിക്കുണ്ട് വഴിയുള്ള ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം
·         4.20 AM     –   KSRTC                 –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി മംഗലാപുരം
·         5.15 AM     –   KSRTC(SF)           – ആലക്കോട്കണ്ണൂ വഴി പാല.
·         5.55 AM     –   KSRTC                  –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാസറഗോഡ്
·         6.10 AM     –   SUPER DELUXE –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         6.20 AM     –   SUPERSTAR       –  ചെറുപുഴഇരിട്ടി വഴി കൊട്ടിയൂര്‍
·         6.50 AM     –   KSRTC                    –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         6.55 AM     –   KSRTC                    –  ചീമേനി വഴി പറശ്ശിനിക്കടവ്
·         7.00 AM     –   KSRTC(SF)             –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി പയ്യന്നൂര്‍
·         7.05 AM     –   KSRTC                    –  അടുക്കംനീലേശ്വരം വഴി കാസറഗോഡ്
·         7.15 AM     –   KSRTC                    –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         7.30 AM     –   SUPER DELUXE –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         7.50 AM     –   PUNCHIRI              –  ഭീമനടിപെരിയങ്ങാനം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         8.20 AM     –   SREE MUTTHAPPAN – ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         8.45 AM     –   SOPANAM               –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         9.05 AM     –   SAKHETHAM       –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         9.25 AM     –   MALABAR               –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         9.50 AM     –   MOOKAMBIKA     –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         10.30 AM   –   MALABAR               –  അടുക്കംനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         10.50 AM    –   KSRTC                    –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         11.15 AM   –   RASHAD                   –  അടുക്കംനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         11.40 AM   –   ANJALI                    –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         12.05 PM     –      KSRTC             –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         12.45 PM     –  SUPER DELUXE –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         1.25 PM       –  SUPER DELUXE –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         1.45 PM       –   PUNCHIRI             –  ഭീമനടിപെരിയങ്ങാനം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         2.05 PM       –   KSRTC                   –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         2.40 PM       – SREE MUTTHAPPAN – ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         3.05 PM       –   SOPANAM              –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         3.10 PM       –   KSRTC                   –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         3.25 PM       –   KSRTC                   –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         3.30 PM       –   KSRTC(SF)         –  ആലക്കോട്കണ്ണൂ വഴി മുണ്ടക്കയം
·         3.40 PM       –   KSRTC                   –  അടുക്കംനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         3.55 PM       – SHAJEE MOTORS–  ആലക്കോട്കണ്ണൂ വഴി മുണ്ടക്കയം
·         4.10 PM       –   MALABAR             –  ഭീമനടിനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         4.30 PM       –   KSRTC                   –  ഭീമനടി വഴി നീലേശ്വരം
·         5.00 PM       –   KSRTC(SF)         –  ആലക്കോട്കണ്ണൂ വഴി  കോട്ടയം.
·         5.10 PM       –   MALABAR             –  അടുക്കംനീലേശ്വരം വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്.
·         5.20 PM       –   KSRTC                   –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്.
·         5.40 PM       –   KSRTC(SF)         –  ആലക്കോട്കണ്ണൂമുണ്ടക്കയം വഴി കുമളി.
·         5.45 PM       –   ANJALI                   –  ഒടയംചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്.
·         6.10 PM       –   KSRTC                   –  ഭീമനടി വഴി നീലേശ്വരം.
·         6.20 PM       – ANNMARIYA         –  ചെറുപുഴപെരുമ്പടവ്കണ്ണൂവഴി മുണ്ടക്കയം.
മാലോത്ത് നിന്നും എളേരിത്തട്ട് വഴി നര്‍ക്കിലക്കാട് ഭാഗത്തേക്കുള്ള ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം
·         6.10 AM     –      KSRTC            –   നര്‍ക്കിലക്കാട് വഴി നീലേശ്വരം
·         7.55 AM     –      SREE SASTHA  –  നര്‍ക്കിലക്കാട് വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         10.30 AM   –      KSRTC               –   നീലേശ്വരം വഴി പയ്യന്നൂര്‍
·         5. 35 PM     –     KSRTC             –  നര്‍ക്കിലക്കാട് വഴി നീലേശ്വരം
മാലോം സാന്‍ജോസ് ജംഗ്ഷന്‍ നിന്ന് പറമ്പ വഴി പോകുന്ന  ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം
·         7.25 AM     –      KSRTC            –   പറമ്പഎളേരി വഴി നീലേശ്വരം
·         11.25 AM   –      KSRTC               –   പറമ്പഎളേരി വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         4. 50 PM     –     KSRTC             –   പറമ്പചീമേനി വഴി ചെറുവത്തൂര്‍
മാലോം പുല്ലോടി തട്ടില്‍ നിന്നും കോളിച്ചാല്‍ ഭാഗത്തേക്കു പോകുന്ന  ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം
·         7.10 AM     –     LEADER          –   കോളിച്ചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
·         10.35 AM   –     ANJALI              –  കോളിച്ചാല്‍ വഴി കാഞ്ഞങ്ങാട്
മാലോത്ത് നിന്നും കൊന്നക്കാട്ള്ള ബസ്സുകളുടെ സമയം വിവരം
·         4.30 AM     –   KSRTC  SF              –  കൊന്നക്കാട്
·         4.50 AM     –   KSRTC              –  കൊന്നക്കാട്
·         5.30 AM     –   SHAJEES                 –  കൊന്നക്കാട്
·         7.00 AM     –    KSRTC  SF              –  കൊന്നക്കാട്
·         7.30 AM     –   ANNMARIYA        –  കൊന്നക്കാട്
·         8.05 AM     –    SAKHETHAM        –  കൊന്നക്കാട്
·         8.15 AM     –    MALABAR              –  കൊന്നക്കാട്
·         8.40 AM     –    MALABAR              –  കൊന്നക്കാട്
·         9.00 AM     –    MOOKAMBIKA      –  കൊന്നക്കാട്
·         10.00 AM     –   KSRTC                    –  കൊന്നക്കാട്
·         10.10 AM     –   ANJALI –  കൊന്നക്കാട്
·         10.25 AM     –   RASHAD                  –  കൊന്നക്കാട്
·         11.10 AM     –   KSRTC                    –  കൊന്നക്കാട്
·         11.30 AM     –   SUPER DELUXE      –  കൊന്നക്കാട്
·         12.20 PM     –    SUPER DELUXE      –  കൊന്നക്കാട്
·         12.40 PM     –   SREE MUTTHAPPAN –  കൊന്നക്കാട്
·         1.00 PM      –   PUNCHIRI      –  കൊന്നക്കാട്
·         1.15 PM       –   KSRTC                    –  കൊന്നക്കാട്
·         2.00 PM       –   KSRTC                   –  കൊന്നക്കാട്
·         2.25 PM       – SOPANAM –  കൊന്നക്കാട്
·         2.35 PM       –   MALABAR              –  കൊന്നക്കാട്
·         3.00 PM       –  KSRTC                    –  കൊന്നക്കാട്
·         3.35 PM       –  MALABAR              –  കൊന്നക്കാട്
·         3.50 PM       –    KSRTC                     –  കൊന്നക്കാട്
·         4.00 PM       –    KSRTC(SF)                   –  കൊന്നക്കാട്
·         4.40 PM       –  ANJALI –  കൊന്നക്കാട്
·         4.50 PM       –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         5.00 PM       –    KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         5.35 PM       –    SUPER DELUXE      –  കൊന്നക്കാട്
·         6.00 PM       –   SUPER DELUXE      –  കൊന്നക്കാട്
·         6.10 PM       –    KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         6.15 PM       –    SUPERSTAR(LS)      –  കൊന്നക്കാട്
·         6.25 PM       –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         6.30 PM       –    KSRTC(SF)                   –  കൊന്നക്കാട്
·         6.45 PM       – PUNCHIRI      –  കൊന്നക്കാട്
·         7.00 PM       –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         7.10 PM     –   SREE MUTTHAPPAN –  കൊന്നക്കാട്
·         7.35 PM       –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         7.45 PM – SREE SASTHA –  കൊന്നക്കാട്
·         8.00 PM –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്
·         8.10 PM   – SOPANAM –  കൊന്നക്കാട്
·         8.30 PM –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്

·         9.45 PM –   KSRTC                      –  കൊന്നക്കാട്


Post a Comment

0 Comments